Ƙofofi suna da mahimmanci lokacin kare benaye daga karce da rage ƙurar cikin gida.Yadda za a zabi kyakkyawan kofa?
Fiye da duka, daga haɓakar haɓaka, kyakkyawar matin kofa na cikin gida dole ne a yi shi ta hanyar shayar da ruwa da abu mai ɗorewa, waɗannan kayan sun isa jin daɗi, suna iya tafiya sama, amma isasshen ƙarfi da dorewa.Surface abu zai kullum zabi kafet surface Ya sanya daga polyester, polypropylene zaruruwa, taushi da kuma dadi, ruwa absorbent ne mai karfi, da kuma surface da mold guga man fitar da kowane irin kyau uku-girma zane, ba kawai taimaka scrape da tafin kafa, datti, laka. , yashi da sauran tarkace, amma kuma suna iya ƙawata wurin ƙofar, kamar sau da yawa ana amfani da kalmomi kamar "HELLO, WELCOME" Ƙirƙirar yanayi mai dumi na iyali.
Ƙarƙashin zaɓi na gaba ɗaya na rufin baya maras kyau, yawanci ana yin shi da roba, ko PVC ko TPR, yana da aikin anti-slip mai ƙarfi sosai, ba ya tsoron mai da ruwa, babban aikin aminci.
Girman tabarma na kowa shine inci 18 zuwa 30, amma dangane da girman kofa, tabarma ya kamata ya zama bakin ciki (zai fi dacewa kasa da 1/2 inch) don kauce wa toshe ƙofar ku.
Hakanan yana da mahimmanci cewa tabarma suna da sauƙin tsaftacewa.Hanyoyin tsaftacewa na yau da kullun ana iya share su, girgiza, murɗawa, ko ma a wanke na'ura cikin sauƙi.Har ila yau, ana amfani da auduga ko microfibers a cikin MATS na cikin gida, waɗanda suka fi dacewa da mold ko mildew, don haka tabbatar da tsaftace su akai-akai.
Muna daraja dangantakarmu da abokan cinikinmu kuma muna ƙoƙari don biyan bukatunsu-kowane mataki na hanya. Mun yi imani da yin abu ɗaya kuma muna yin shi fiye da sauran.Muna alfahari da kanmu akan bayar da irin wannan madaidaicin jeri na matifu don amfanin gida da waje kuma muna tabbatar da cewa yayin da kewayon mu ke ci gaba da haɓaka - duk da haka fifikonmu koyaushe yana kan inganci da ƙimar kuɗi.
Lokacin aikawa: Mayu-16-2022